TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/08/2018

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

C1 Châu Á

05/03   20h30 Nasaf QarshiC-4 vs Al-SaddC-2               
05/03   22h10 Al-GarrafaA-3 vs Al Ahli JeddahA-2               
05/03   22h30 PersepolisC-1 vs Al Wasl FCC-3               
05/03   23h00 Al-Jazira(UAE)A-1 vs Teraktor-SaziA-4               

Ngoại Hạng Anh

06/03   03h00 Crystal Palace15 vs Manchester United2               

VĐQG Malta

06/03   00h00 Balzan FC1 vs Gzira United4               

VĐQG Bolivia

06/03   07h30 BloomingB-2 vs Nacional PotosiB-6               

VĐQG Chi Lê

06/03   03h00 Colo Colo2 vs Huachipato3               
06/03   03h00 Palestino12 vs Audax Italiano16               
06/03   03h00 Everton CD9 vs San Luis Quillota5               
06/03   03h00 O Higgins7 vs Deportes Temuco13               
06/03   03h00 Universidad de Chile10 vs CSD Antofagasta6               
06/03   03h00 Deportes Iquique8 vs Universidad Catolica1               
06/03   03h00 Union La Calera11 vs Curico Unido17               
06/03   03h00 Union Espanola4 vs Universidad de Concepcion14               

VĐQG Ai Cập

05/03   20h00 Arab Contractors9 vs Tanta16               
05/03   22h30 Ittihad Alexandria14 vs Smouha SC5               
06/03   01h00 El Entag Al Harby6 vs El Dakhleya11               

C2 Châu Á

05/03   19h15 Al-Wahda DamascusC-3 vs Al-Ansar(LIB)C-1               
05/03   22h00 Al-Suwaiq ClubA-4 vs Al Jazeera AmmanA-2               
05/03   22h30 MalkiaA-1 vs Al Quwa Al JawiyaA-3               
06/03   00h00 Al-FaisalyC-2 vs DhofarC-4               

Hạng 2 Hà Lan

06/03   01h00 Jong PSV Eindhoven6 vs Emmen4               
06/03   01h00 FC Utrecht Am.20 vs FC Den Bosch10               

Hạng 2 Chi Lê

06/03   03h00 Puerto Montt16 vs La Serena6               
06/03   03h00 Valdivia13 vs San Marcos de Arica15               
06/03   03h00 Melipilla12 vs CD Magallanes5               
06/03   03h00 Rangers Talca1 vs CD Copiapo S.A.11               
06/03   03h00 Cobresal9 vs Nublense4               
06/03   03h00 Union San Felipe14 vs CSyD Barnechea10               
06/03   03h00 Santiago Wanderers2 vs CD Santiago Morning7               
06/03   03h00 Coquimbo Unido8 vs Cobreloa3               

U23 Anh

06/03   02h00 Everton(U23)1-6 vs Swansea City(U21)1-4               
06/03   02h00 Wolves U232-8 vs Middlesbrough U232-11               
06/03   02h00 Leicester City(U23)1-10 vs Liverpool(U23)1-9               
06/03   02h00 Reading(U23)2-7 vs West Bromwich U232-10               
06/03   02h00 Brighton U232-3 vs Southampton(U23)2-5               
06/03   02h00 Newcastle U232-12 vs Aston Villa U232-6               

U21 Séc

05/03   16h00 Slavia Praha(U21)5 vs Sparta Praha(U21)1