TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/07/2014

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

C1 Châu Á

05/03   20h30 Nasaf QarshiC-4 vs Al-SaddC-2               
05/03   22h10 Al-GarrafaA-3 vs Al Ahli JeddahA-2               
05/03   22h30 PersepolisC-1 vs Al Wasl FCC-3               
05/03   23h00 Al-Jazira(UAE)A-1 vs Teraktor-SaziA-4               

Ngoại Hạng Anh

06/03   03h00 Crystal Palace15 vs Manchester United2               

VĐQG Malta

06/03   00h00 Balzan FC1 vs Gzira United4               

VĐQG Bolivia

06/03   07h30 BloomingB-2 vs Nacional PotosiB-6               

VĐQG Chi Lê

06/03   03h00 Colo Colo3 vs Huachipato4               
06/03   03h00 Palestino6 vs Audax Italiano17               
06/03   03h00 Everton CD11 vs San Luis Quillota7               
06/03   03h00 O Higgins9 vs Deportes Temuco14               
06/03   03h00 Universidad de Chile2 vs CSD Antofagasta8               
06/03   03h00 Deportes Iquique10 vs Universidad Catolica1               
06/03   03h00 Union La Calera12 vs Curico Unido15               
06/03   03h00 Union Espanola5 vs Universidad de Concepcion13               

VĐQG Ai Cập

05/03   20h00 Arab Contractors8 vs Tanta16               
05/03   22h30 Ittihad Alexandria14 vs Smouha SC5               
06/03   01h00 El Entag Al Harby6 vs El Dakhleya11               

C2 Châu Á

05/03   19h15 Al-Wahda DamascusC-3 vs Al-Ansar(LIB)C-1               
05/03   22h00 Al-Suwaiq ClubA-4 vs Al Jazeera AmmanA-2               
05/03   22h30 MalkiaA-1 vs Al Quwa Al JawiyaA-3               
06/03   00h00 Al-FaisalyC-2 vs DhofarC-4               

Hạng 2 Hà Lan

06/03   01h00 Jong PSV Eindhoven6 vs Emmen4               
06/03   01h00 FC Utrecht Am.20 vs FC Den Bosch10               

Hạng 2 Chi Lê

06/03   03h00 Puerto Montt11 vs La Serena6               
06/03   03h00 Valdivia14 vs San Marcos de Arica16               
06/03   03h00 Melipilla13 vs CD Magallanes9               
06/03   03h00 Rangers Talca1 vs CD Copiapo S.A.2               
06/03   03h00 Cobresal10 vs Nublense5               
06/03   03h00 Union San Felipe15 vs CSyD Barnechea12               
06/03   03h00 Santiago Wanderers3 vs CD Santiago Morning7               
06/03   03h00 Coquimbo Unido8 vs Cobreloa4               

U23 Anh

06/03   02h00 Everton(U23)1-6 vs Swansea City(U21)1-4               
06/03   02h00 Wolves U232-9 vs Middlesbrough U232-11               
06/03   02h00 Leicester City(U23)1-10 vs Liverpool(U23)1-9               
06/03   02h00 Reading(U23)2-8 vs West Bromwich U232-10               
06/03   02h00 Brighton U232-1 vs Southampton(U23)2-5               
06/03   02h00 Newcastle U232-12 vs Aston Villa U232-7               

U21 Séc

05/03   16h00 Slavia Praha(U21)5 vs Sparta Praha(U21)1