Krylya Sovetov Samara
Thành phố:
Quốc gia: Nga
TT khác:

http://www.kc-camapa.ru

Sân vận động:

KẾT QUẢ KRYLYA SOVETOV SAMARA
21/04 Zenit-2 St.Petersburg 0 - 2 Krylya Sovetov Samara
15/04 Krylya Sovetov Samara 1 - 0 Yenisey Krasnoyarsk
12/04 Baltika 1 - 0 Krylya Sovetov Samara
07/04 Krylya Sovetov Samara 5 - 1 Spartak Moscow II
04/04 Krylya Sovetov Samara 1 - 3 Spartak Moscow
31/03 Spartak Tambov 0 - 2 Krylya Sovetov Samara
24/03 Krylya Sovetov Samara 0 - 0 Gazovik Orenburg
17/03 Sibir 0 - 1 Krylya Sovetov Samara
10/03 Krylya Sovetov Samara 2 - 0 FC Tyumen
04/03 Dynamo St. Petersburg 1 - 3 Krylya Sovetov Samara
LỊCH THI ĐẤU MỚI NHẤT CỦA ĐỘI TUYỂN KRYLYA SOVETOV SAMARA
28/04 Krylya Sovetov Samara vs Fakel Voronezh
02/05 Rotor Volgograd vs Krylya Sovetov Samara
06/05 Krylya Sovetov Samara vs Kuban Krasnodar
12/05 Luch Energiya Vladivostok vs Krylya Sovetov Samara
DANH SÁCH CẦU THỦ
Thủ môn:
  • Lobantsev

    Thế Giới

    1
  • S. Dragun

    Châu Á

    2
  • G. Gabulov

    Thế Giới

    5
  • S. Kornilenko

    Châu Âu

    8
Hậu vệ:
  • D. Yatchenko

    Thế Giới

    3
  • I. Taranov

    Thế Giới

    4
  • Jose Nadson

    Thế Giới

    6
  • B. Sadik

    Châu Âu

    9
  • S. Dragun

    Thế Giới

    12
  • E. Konyukhov

    Châu Âu

    13
  • A. Chochiev

    Thế Giới

    18
  • A. Pomerko

    Thế Giới

    20
Tiền vệ:
  • A. Chochiev

    Châu Âu

    10
  • E. Makhmudov

    Thế Giới

    11
  • I. Tsallagov

    Châu Âu

    15
  • J. Simaeys

    Châu Âu

    16
  • I. Tsallagov

    Thế Giới

    19
  • S. Kornilenko

    Thế Giới

    21
  • O. Roganov

    Châu Á

    43
  • A. Kontsedalov

    Thế Giới

    45
  • B. Sadik

    Châu Âu

    91
Tiền đạo:
  • I. Taranov

    Thế Giới

    17
  • A. Jahović

    Châu Âu

    22
  • D. Ermakov

    Thế Giới

    71
  • I. Gorbatenko

    Châu Âu

    77
  • T. Burlak

    Châu Âu

    90
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 NGA
Thứ 7, ngày 21/04
17h00 Sibir 0 - 2 FC Tyumen
18h00 Gazovik Orenburg 4 - 3 Dynamo St. Petersburg
18h00 Yenisey Krasnoyarsk 3 - 2 FC Tom Tomsk
19h00 Spartak Moscow II 2 - 3 Volgar Astrachan
20h00 Fakel Voronezh 4 - 1 Volga Olimpiets
21h00 Rotor Volgograd 4 - 2 Luch Energiya Vladivostok
21h00 Zenit-2 St.Petersburg 0 - 2 Krylya Sovetov Samara
C.Nhật, ngày 22/04
01h00 Baltika 0 - 0 FK Khimki
17h30 Spartak Tambov 3 - 1 Shinnik Yaroslavl
21h00 Kuban Krasnodar 0 - 3 Avangard Kursk